Latest topics
» Phiên bản khác của Gan Lae Gan.
by Củ Lùn Wed Dec 31, 2014 8:09 pm

» Còn yêu là còn hy vọng.
by Củ Lùn Wed Dec 31, 2014 8:08 pm

» Những tấm ảnh chưa được công bố.
by Củ Lùn Sat Nov 02, 2013 7:11 am

» hình làm wall
by pchyforever Fri Sep 27, 2013 11:17 pm

» Quay về làm 4rum sống dậy ^-^
by Củ Lùn Thu Sep 12, 2013 3:38 pm

» có quá trễ ko nhỉ
by Củ Lùn Tue Jul 23, 2013 8:47 pm

» The love of siam (HD) No Cut :)
by Củ Lùn Fri Jun 28, 2013 9:14 pm

» mario nhìn thật có tình í với pchy nha
by Củ Lùn Wed Feb 13, 2013 10:36 am

» Giới thiệu danh tánh, ra mắt pà con
by Củ Lùn Sun Feb 03, 2013 6:54 am


Chào mọi người

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Chào mọi người

Bài gửi by thaibinh_Rk on Fri Nov 21, 2008 12:25 pm

Xin chào tất cả mọi người, chào những người đã biết, chào những người chưa biết, chào luôn những người sắp biết. Tôi xin giới thiệu tôi là Lê Thái Bình. Mới biết cái 4rum này nhờ cái buổi Offline 20/11/2008 đó. Hân hạnh làm quen nha!

thaibinh_Rk
Visiter
Visiter

Tổng số bài gửi : 1
URL : http://PchyFC.cOmE.Vn

Ngày đăng ký : 21/11/2008

Về Đầu Trang Go down

Re: Chào mọi người

Bài gửi by Admin on Fri Dec 12, 2008 9:36 pm

Xin lỗi về sự chậm trễ. Cám ơn Thái Bình đã tham gia diễn đàn. Chúc một kỳ thi tốt đẹp!!!
Pchy_FC.


(Y!M: pchy_fc)
avatar
Admin
Pchy's Vietnam FC Headquater
Pchy's Vietnam FC Headquater

Giới tính : Nam Tổng số bài gửi : 166
Đến từ : Tiền Giang
Nghề nghiệp : Education
URL : http://PchyFC.cOmE.Vn

Ngày đăng ký : 27/07/2008

http://pchyfc.very.to

Về Đầu Trang Go down

Re: Chào mọi người

Bài gửi by CaCao on Wed Dec 17, 2008 11:07 am

ủa ủa, offline 20/11 này hòi nào dzậy ta, sao tui hum bék cà?
Thôi, ai tham gia thì tui cũng chào đón hík á, Wéo cùm tú bê ép xê phó rùm ( welcome to PFC Forum ;))) hehe!
avatar
CaCao
Moderator
Moderator

Giới tính : Nam Tổng số bài gửi : 34
Đến từ : Mỹ Tho , Tiền Giang
Nghề nghiệp : Student
URL : http://PchyFC.cOmE.Vn

Ngày đăng ký : 28/11/2008

Về Đầu Trang Go down

Re: Chào mọi người

Bài gửi by Sponsored content


Sponsored content


Về Đầu Trang Go down

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang


 
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết