Latest topics
» Phiên bản khác của Gan Lae Gan.
by Củ Lùn Wed Dec 31, 2014 8:09 pm

» Còn yêu là còn hy vọng.
by Củ Lùn Wed Dec 31, 2014 8:08 pm

» Những tấm ảnh chưa được công bố.
by Củ Lùn Sat Nov 02, 2013 7:11 am

» hình làm wall
by pchyforever Fri Sep 27, 2013 11:17 pm

» Quay về làm 4rum sống dậy ^-^
by Củ Lùn Thu Sep 12, 2013 3:38 pm

» có quá trễ ko nhỉ
by Củ Lùn Tue Jul 23, 2013 8:47 pm

» The love of siam (HD) No Cut :)
by Củ Lùn Fri Jun 28, 2013 9:14 pm

» mario nhìn thật có tình í với pchy nha
by Củ Lùn Wed Feb 13, 2013 10:36 am

» Giới thiệu danh tánh, ra mắt pà con
by Củ Lùn Sun Feb 03, 2013 6:54 am


Pchy hiện làm gì?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Pchy hiện làm gì?

Bài gửi by Admin on Sun Oct 26, 2008 11:54 pm

Biography for
Witwisit Hiranyawongkul




Date of Birth

20 July 1989, Chiang Mai, Thailand

Nickname

Pitch

Trivia


Attended Monfort College in Chiang Mai, Thailand.
Enjoys hip hop, R&B, gospel and soul music.
His first public work was singing the original soundtrack song for the movie "Khao Niew Moo Ping."
Lead singer of the band August.
Personal Quotes


(On his scene with Sinjai Plengpanit in The Love of Siam) If I had to go back and act in that scene again, I'm not sure if I could be as good as before.
(on his fans) I appreciate my fans, it's nice to know they are following my work. They had understood me and kept the right distance.
Where Are They Now


(October 2008) Filming a Thai TV series named "Sai Sueb Delivery" (Detective Delivery)



Vietnamese version



Tiểu sử của Witiwsit Hiranyawongkul



Ngày sinh:

20/07/1989, tại Chiangmai, Thái Lan.

Biệt danh:

Pitch

Học tập:

- Đã học tại trường phổ thông Monfort, Chiangmai.

- Thích nhạc Hip hop, R&B, nhạc về Tin Lành và những tình khúc.

- Khởi nghiệp bằng các ca khúc trong phim “Khao Niew Moo Ping".

- Là ca sĩ chính của nhóm August.

Trích dẫn bản thân:

- Trong một cảnh với Sinjai Plengpanit trong “The Love of Siam”, “nếu tôi có thể diễn lại cảnh này một lần nữa, tôi không chắc mình sẽ diễn tốt như trước đây”.

- Với các fan hâm mộ, “tôi đánh giá cao các fan hâm mộ của tôi, rất vui mừng được biết họ vẫn theo sát công việc của tôi. Họ đã hiểu tôi và giữ đúng khoảng cách”.

Hiện tại:

Tháng 10.2008, quay loạt phim của Thai TV mang tên "Phân phối thám tử".


Được sửa bởi Admin ngày Thu Nov 13, 2008 10:22 pm; sửa lần 3.


(Y!M: pchy_fc)
avatar
Admin
Pchy's Vietnam FC Headquater
Pchy's Vietnam FC Headquater

Giới tính : Nam Tổng số bài gửi : 166
Đến từ : Tiền Giang
Nghề nghiệp : Education
URL : http://PchyFC.cOmE.Vn

Ngày đăng ký : 27/07/2008

http://pchyfc.very.to

Về Đầu Trang Go down

Re: Pchy hiện làm gì?

Bài gửi by fairy0259 on Wed Nov 12, 2008 9:52 am

Chịu khó dịch ra đi bồ?

fairy0259
Active Member
Active Member

Tổng số bài gửi : 18
URL : http://PchyFC.cOmE.Vn

Ngày đăng ký : 11/11/2008

Về Đầu Trang Go down

Re: Pchy hiện làm gì?

Bài gửi by Admin on Thu Nov 13, 2008 10:24 pm

Rồi này, ông tướng. Chưa chi mà đã la lối om sòm. Về luyện thêm AV đi nha. ^^


(Y!M: pchy_fc)
avatar
Admin
Pchy's Vietnam FC Headquater
Pchy's Vietnam FC Headquater

Giới tính : Nam Tổng số bài gửi : 166
Đến từ : Tiền Giang
Nghề nghiệp : Education
URL : http://PchyFC.cOmE.Vn

Ngày đăng ký : 27/07/2008

http://pchyfc.very.to

Về Đầu Trang Go down

Re: Pchy hiện làm gì?

Bài gửi by Tuxedo x on Fri Dec 26, 2008 9:36 am

nhỏ hơn mình 1 tuổi :))

Tuxedo x
Active Member
Active Member

Giới tính : Nam Tổng số bài gửi : 16
Đến từ : huế
URL : http://PchyFC.cOmE.Vn

Ngày đăng ký : 26/12/2008

Về Đầu Trang Go down

Re: Pchy hiện làm gì?

Bài gửi by babykissfun on Mon Jan 05, 2009 7:05 pm

hjx... pchy chắc giờ già rồi nhĩ.^_________^!:))

babykissfun
Visiter
Visiter

Tổng số bài gửi : 6
URL : http://PchyFC.cOmE.Vn

Ngày đăng ký : 04/01/2009

Về Đầu Trang Go down

Re: Pchy hiện làm gì?

Bài gửi by Tuxedo x on Mon Jan 05, 2009 7:54 pm

già đâu mà già , sao không chịu đóng thêm phim đi nhỉ T.T

Tuxedo x
Active Member
Active Member

Giới tính : Nam Tổng số bài gửi : 16
Đến từ : huế
URL : http://PchyFC.cOmE.Vn

Ngày đăng ký : 26/12/2008

Về Đầu Trang Go down

Re: Pchy hiện làm gì?

Bài gửi by KID142 on Mon Jan 19, 2009 8:14 pm

Dành nhiều thời gian cho ca hết nên chắc wen lun đóng fim ùi ^^
avatar
KID142
Visiter
Visiter

Tổng số bài gửi : 3
URL : http://PchyFC.cOmE.Vn

Ngày đăng ký : 19/01/2009

Về Đầu Trang Go down

Re: Pchy hiện làm gì?

Bài gửi by thientrung on Fri Feb 19, 2010 4:50 pm

Sinjai Plengpanit là ai zị,đóng nhân vật nào zị

thientrung
Visiter
Visiter

Giới tính : Nam Tổng số bài gửi : 7
Đến từ : vietnam
Nghề nghiệp : hocsinh
URL : http://PchyFC.cOmE.Vn

Ngày đăng ký : 19/02/2010

Về Đầu Trang Go down

Re: Pchy hiện làm gì?

Bài gửi by MewFan on Tue Jun 15, 2010 2:54 pm

Pchy là số 1...............tủi nhỏ tài cao...^^
avatar
MewFan
Visiter
Visiter

Giới tính : Nam Tổng số bài gửi : 12
Đến từ : Việt Nam
Nghề nghiệp : student
URL : http://PchyFC.cOmE.Vn

Ngày đăng ký : 15/06/2010

Về Đầu Trang Go down

Re: Pchy hiện làm gì?

Bài gửi by glass89 on Fri Sep 02, 2011 1:14 pm

các admin oi, update thông tin mới của pchy đi ...miss U ^^^ có thông tin j về gđ k up lên đi ad ơi ! [b][i]

glass89
Visiter
Visiter

Giới tính : Nữ Tổng số bài gửi : 3
Đến từ : Hà nội Việt Nam
Nghề nghiệp : Sinh viên
URL : http://PchyFC.cOmE.Vn

Ngày đăng ký : 31/08/2011

Về Đầu Trang Go down

Re: Pchy hiện làm gì?

Bài gửi by Sponsored content


Sponsored content


Về Đầu Trang Go down

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang


 
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết