Latest topics
» Phiên bản khác của Gan Lae Gan.
by Củ Lùn Wed Dec 31, 2014 8:09 pm

» Còn yêu là còn hy vọng.
by Củ Lùn Wed Dec 31, 2014 8:08 pm

» Những tấm ảnh chưa được công bố.
by Củ Lùn Sat Nov 02, 2013 7:11 am

» hình làm wall
by pchyforever Fri Sep 27, 2013 11:17 pm

» Quay về làm 4rum sống dậy ^-^
by Củ Lùn Thu Sep 12, 2013 3:38 pm

» có quá trễ ko nhỉ
by Củ Lùn Tue Jul 23, 2013 8:47 pm

» The love of siam (HD) No Cut :)
by Củ Lùn Fri Jun 28, 2013 9:14 pm

» mario nhìn thật có tình í với pchy nha
by Củ Lùn Wed Feb 13, 2013 10:36 am

» Giới thiệu danh tánh, ra mắt pà con
by Củ Lùn Sun Feb 03, 2013 6:54 am


Ngạc nhiên chưa !

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Ngạc nhiên chưa !

Bài gửi by Chabitminhla_ai on Thu Apr 16, 2009 10:23 am



N/x: Pchy trước khi đóng TLOS vừa đen vừa gầy, bây giờ thì vừa gầy vừa đen :shock: . Thật phục bác Chukiat đã nhìn ra vẻ đẹp "tiềm ẩn" của Pchy :afro:

Chabitminhla_ai
Visiter
Visiter

Tổng số bài gửi : 9
URL : http://PchyFC.cOmE.Vn

Ngày đăng ký : 28/03/2009

Về Đầu Trang Go down

Re: Ngạc nhiên chưa !

Bài gửi by phucnice2 on Fri Jun 05, 2009 3:54 pm

Tui thấy hồi xưa cũng đẹp chứ bộ? Nhìn Pchy thì lúc nào cũng cute hết!!!
Cái này là cuộc thi gì thì phải? Ai nói cho mình bik với!!!
avatar
phucnice2
Active Member
Active Member

Giới tính : Nam Tổng số bài gửi : 25
Đến từ : TPHCM
URL : http://PchyFC.cOmE.Vn

Ngày đăng ký : 05/06/2009

Về Đầu Trang Go down

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

- Similar topics

 
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết